สมาชิกทีม 8 คนเปิด Instagram & 755


0

เว็บไซต์อย่างเป็นทางการของ AKB48 Team 8 ประกาศให้สมาชิก Team 8 ทุกคนได้เปิด Instagram และ 755 บัญชีอย่างเป็นทางการด้านล่างนี้คือที่อยู่ของพวกเขา:

[Instagram]

Sakaguchi Nagisa (ฮอกไกโด) http://www.instagram.com/nagisa_sakaguchi
Tanikawa Hijiri (Akita) http://www.instagram.com/tani1212_
Sato Nanami (อิวาเตะ) http://www.instagram.com/773_sevensea_satonanami/
Hayasaka Tsumugi (Yamagata) http://www.instagram.com/tuttyan.512
Sato Akari (มิยางิ) http://www.instagram.com/akari_miyagi
Mogi Kasumi (ฟูกูชิม่า) http://www.instagram.com/Kasuminn_World
Okabe Rin (อิบารากิ) http://www.instagram.com/beristagram_1107
Honda Hitomi (Tochigi) http://www.instagram.com/10_hitomi_06
Shimizu Maria (Gunma) http://www.instagram.com/gn___maria
Takahashi Ayane (Saitama) http://www.instagram.com/aayyaannee811
Yoshikawa Nanase (ชิบะ) http://www.instagram.com/yoshikawa_nanase
Oguri Yui (โตเกียว) http://www.instagram.com/tokyo8marron
Oda Erina (คานางาวะ) http://www.instagram.com/odenchannn
Sato Shiori (นีงาตะ) http://www.instagram.com/bookmarker_23
Hidaritomo Ayaka (Yamanashi) http://www.instagram.com/hidaaya_729
Utada Hatsuka (ไอจิ) http://www.instagram.com/utahatsu78
โยโกมิจิยูริ (ชิซูโอกะ) http://www.instagram.com/sideroad615
Hattori Yuna (Gifu) http://www.instagram.com/yuna__0330.48
Noda Hinano (มิเอะ) http://www.instagram.com/mie_hinanon8
Hashimoto Haruna (Toyama) http://www.instagram.com/48pyonz_toyama
Hirano Hikaru (อิชิกาวะ) http://www.instagram.com/Hikarun80129
Chou Kurena (ฟุกุอิ) http://www.instagram.com/kurena_0511
Takahashi Sayaka (Nagano) http://www.instagram.com/sayarincho_1122
Nagano Serika (โอซาก้า) http://www.instagram.com/iroziro_serika
โอตะหนาว (เกียวโต) http://www.instagram.com/tanao_official
Yamada Nanami (Hyogo) http://www.instagram.com/team8yamada0209
Yamamoto Ruka (Wakayama) http://www.instagram.com/ruka_1010_team8
Huna Sayuna (Shiga) http://www.instagram.com/sayuna_hamachan
Nakano Ikumi (Tottori) http://www.instagram.com/ikumin193_888
ฮิโตมิโคโตเน่ (โอกายามะ) http://www.instagram.com/hitomikotone_official/
Shitao Miu (ยามากูชิ) http://www.instagram.com/miumiu1343
Gyouten Yurina (Kagawa) http://www.instagram.com/Yurina.0314
Takaoka Kaoru (Ehime) http://www.instagram.com/KAORUmba1129
Hirose Natsuki (Kochi) http://www.instagram.com/i_am_na2coooo
โยชิดะกะเหรี่ยง (ฟุกุโอกะ) http://www.instagram.com/karen_yoshida_8
Terada Misaki (Nagasaki) http://www.instagram.com/8misakki1228
Yamada Kyoka (Oita) http://www.instagram.com/kyoka_1103/
Yaguchi Moka (Miyazaki) http://www.instagram.com/moka_team8/
Shimoaoki Karin (คาโกชิม่า) http://www.instagram.com/sekashimo1028
Miyazato Rira (โอกินาวา) http://www.instagram.com/ranrin0403

[755]

Sakaguchi Nagisa (ฮอกไกโด) https://7gogo.jp/sakaguchi-nagisa
โยโกยาม่ายูอิ (อาโอโมริ) https://7gogo.jp/yokoyamayui
Tanikawa Hijiri (Akita) https://7gogo.jp/tanikawa-hijiri
Sato Nanami (อิวาเตะ) https://7gogo.jp/sato-nanami
Sato Akari (มิยางิ) https://7gogo.jp/sato-akari
Mogi Kasumi (ฟูกูชิม่า) https://7gogo.jp/mougi-kasumi
Okabe Rin (อิบารากิ) https://7gogo.jp/okabe-rin
Honda Hitomi (Tochigi) https://7gogo.jp/honda-hitomi
Shimizu Maria (Gunma) https://7gogo.jp/shimizu-maria
Takahashi Ayane (Saitama) https://7gogo.jp/takahashi-ayane
Yoshikawa Nanase (ชิบะ) https://7gogo.jp/yoshikawa-nanase
Oguri Yui (โตเกียว) https://7gogo.jp/oguri-yui
Oda Erina (คานางาวะ) https://7gogo.jp/oda-erina
Sato Shiori (นีงาตะ) https://7gogo.jp/sato-shiori
Hidaritomo Ayaka (Yamanashi) https://7gogo.jp/hidaritomo-ayaka
Utada Hatsuka (ไอจิ) https://7gogo.jp/utada-hatsuka
Hattori Yuna (Gifu) https://7gogo.jp/hattori-yuuna
Noda Hinano (มิเอะ) https://7gogo.jp/noda-hinano
Hashimoto Haruna (Toyama) https://7gogo.jp/hashimoto-haruna
Hirano Hikaru (อิชิกาวะ) https://7gogo.jp/hirano-hikaru
Chou Kurena (ฟุกุอิ) https://7gogo.jp/chou-kurena
Takahashi Sayaka (Nagano) https://7gogo.jp/takahashi-sayaka
Nagano Serika (โอซาก้า) https://7gogo.jp/nagano-serika
โอตะหนาว (เกียวโต) https://7gogo.jp/oota-nao
Yamada Nanami (Hyogo) https://7gogo.jp/yamada-nanami
Yamamoto Ruka (Wakayama) https://7gogo.jp/yamamoto-ruka
Onishi Momoka (นารา) https://7gogo.jp/oonishi-momoka
Huna Sayuna (Shiga) https://7gogo.jp/hama-sayuna
Nakano Ikumi (Tottori) https://7gogo.jp/nakano-ikumi
ฮิโตมิโคโตเน่ (โอกายามะ) https://7gogo.jp/hitomi-kotone
Shitao Miu (ยามากูชิ) https://7gogo.jp/shitao-miu
Gyouten Yurina (Kagawa) https://7gogo.jp/gyoten-yurina
Takaoka Kaoru (Ehime) https://7gogo.jp/takaoka-kaoru
Hirose Natsuki (Kochi) https://7gogo.jp/hirose-natsuki
โยชิดะกะเหรี่ยง (ฟุกุโอกะ) https://7gogo.jp/yoshida-karen
Terada Misaki (Nagasaki) https://7gogo.jp/terada-misaki
Kuranoo Narumi (Kumamoto) https://7gogo.jp/kuranoo-narumi
Yaguchi Moka (Miyazaki) https://7gogo.jp/yaguchi-moka
Shimoaoki Karin (คาโกชิม่า) https://7gogo.jp/shimoaoki-karin
Miyazato Rira (โอกินาวา) https://7gogo.jp/miyazato-rira

แหล่งที่มาดั้งเดิม: เว็บไซต์ทางการของ Team 8
http://toyota-team8.jp/news/list/20170725-346707148278885.php

ที่มา: jshowbiz


Like it? Share with your friends!

0
OyK48